रिलसाठी तरूणीचा चालत्या कारच्या बोनेटवर डान्स, पोलिसांकडून गुन्हा दाखल घटनेच्या तीन दिवसानंतर गुन्हा दाखल, म्हणे रविवारी रिल व्हायरल

नवी मुंबईतील खारघर परिसरात चालत्या मर्सिडीज-बेंझच्या बोनेटवर व्हायरल ऑरा फार्मिंग नृत्य करणाऱ्या एका तरुणीचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे.

ऑरा फार्मिंग नृत्य, ज्याला आयकॉनिक “बोट डान्स” म्हणूनही ओळखले जाते, ते ११ वर्षांच्या इंडोनेशियन मुलाने, रेयान अर्कान दिखा, लोकप्रिय केले होते, जो आता इंटरनेट सेन्सेशन बनला आहे.

क्लिपमध्ये, ती महिला एका रील रेकॉर्ड करण्यासाठी रस्त्यावरून जाणाऱ्या लक्झरी कारच्या बोनेटवर पोज देताना आणि नाचताना दिसत आहे. तपासात असे दिसून आले की कार चालवणाऱ्या तरुणाकडे – महिलेच्या प्रियकराकडे – वैध ड्रायव्हिंग लायसन्स नव्हता.

व्हिडिओवरील कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे, “त्याच माणसासोबत ६९ व्या हृदयविकाराच्या कार्यक्रमाला जात आहे,” आधीच बेपर्वा कृत्याला नाट्यमय रंग दिला आहे.

अधिकाऱ्यांच्या मते, हा व्हिडिओ नवी मुंबईत चित्रित करण्यात आला होता आणि व्हायरल झाल्यानंतर लगेचच या स्टंटने वाहतूक पोलिसांचे लक्ष वेधले.

नवी मुंबई पोलिसांनी तातडीने ड्रायव्हरला ताब्यात घेतले आणि धोकादायक ड्रायव्हिंग आणि सार्वजनिक धोक्यात आणल्याबद्दल त्याच्याविरुद्ध पुढील कायदेशीर कारवाई सुरू केली आहे. अधिकाऱ्यांनी पुष्टी केली की ही महिला चालत्या वाहनाच्या बोनेटवर उभी राहून रीलचे चित्रीकरण करत होती.

अधिकाऱ्यांनी नागरिकांना आठवण करून दिली आहे की अशा कृती केवळ कायद्याचे उल्लंघन करत नाहीत तर जीवांनाही गंभीर धोका निर्माण करतात – आणि सोशल मीडियावर लाईक्स मिळवणे हे सार्वजनिक सुरक्षितता धोक्यात आणण्याचे निमित्त नाही.

About Editor

Check Also

उपमुख्यमंत्री शिंदे यांची माहिती, मुंबई शहर जिल्ह्यासाठी ८१३ कोटी रुपयांचा प्रारूप आराखडा यंत्रणांनी समन्वयातून दर्जेदार आणि गुणवत्तापूर्ण कामे करावीत

जिल्हा वार्षिक योजना २०२६-२७ साठी वाढीव मागणीसह ८१३ कोटी ३५ लाख ७२ हजार रकमेच्या प्रारूप …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *