जम्मू आणि काश्मीर मधील राजौरीत दहशतवाद्यासोबत चकमक एक लष्करी जवान जखमी

जम्मू-काश्मीरच्या राजौरी जिल्ह्यात शनिवारी नियंत्रण रेषेवर (एलओसी) घुसखोरीचा प्रयत्न करणाऱ्या दहशतवाद्यांशी झालेल्या चकमकीत लष्कराचा एक जवान जखमी झाल्याची माहिती सुरक्षा अधिकाऱ्यांनी दिली. नौशेरा सेक्टरच्या कलाल भागात ही चकमक झाली जेव्हा नियंत्रण रेषेचे रक्षण करणाऱ्या लष्कराच्या जवानांनी या बाजूने घुसखोरीचा प्रयत्न करणाऱ्या दहशतवाद्यांच्या गटाला रोखले.

गेल्या आठवड्यात नौशेरामध्ये दहशतवाद्यांचा घुसखोरीचा हा दुसरा प्रयत्न होता. यापूर्वी ९ सप्टेंबर रोजी या सेक्टरमधील लाम भागात नियंत्रण रेषेजवळ दोन सशस्त्र दहशतवाद्यांचा खात्मा करण्यात आला होता. लष्कराच्या जवानांनी काही दहशतवाद्यांना पाहिले आणि त्यांना आव्हान दिले, त्यामुळे काही काळ तोफगोळे सुरू झाले, अधिकाऱ्यांनी सांगितले की, दहशतवादी जवळच्या जंगलात पळून गेले आणि त्यांना शोधून काढण्यासाठी मोठ्या प्रमाणावर शोध मोहीम सुरू आहे.

About Editor

Check Also

अखेर राहुल गांधी यांच्या मागणीप्रमाणे साहिलच्या जबाबवर पार्लमेट स्ट्रीट पोलिस स्टेशनात गुन्हा दाखल सहा तासाच्या आंदोलनानंतर अमित शाह आणि गृहसचिवांच्या आदेशानंतर गुन्हा दाखल पण आरोपीचा उल्लेख नाही

विरोधी पक्षनेते राहुल गांधी यांनी पार्लमेंट स्ट्रीट पोलीस स्टेशनबाहेर धरणे आंदोलन केल्यानंतर काही तासांनी, दिल्ली …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *