पुण्यातल्या पावसाने जिकडे तिकडे पाणीच पाणी, झाडंही कोसळली १५ झाडं कोसळल्याची प्राथमिक माहिती, वाहतूक कोंडी

अखेर हवामान खात्याने अंदाज व्यक्त केल्यानुसार वादळीवाऱ्यासह मान्सूनच्या पावसाने पुण्याला झोडपलं. पाऊस इतका जोराचा झाला की या पावसात पुण्यात जिकडे तिकडे पाणीच पाणी झाल्याचे चित्र पहायला मिळाले. तर अनेक मार्गावर मोठी झाडे उन्मळून पडल्याने ट्रॅफिक जॅम झाल्याचे चित्रही पाह्यला मिळाले. या मान्सूनच्या पहिल्याच पावसामुळे जवळपास १५ झाडं उन्मळून पडल्याचे पाह्यला मिळाले.

पावसामुळे जिकडे तिकडे पाणी साचल्याने डेक्कन जिमखाना, जंगली महाराज रोड, कर्वेनगर रस्ता, नगर रस्ता, धानोरी, विमान नगर, सोलापूर आणि सातारा रस्त्यावर पाणी साचल्याने वाहतूक कोंडी झाली. तर पुण्याच्या विविध अशा १५ ते १६ ठिकाणी झाडे उन्मळून पडल्याने त्या भागात वाहतूक कोंडी झाली. झाडे पडल्याचे वृत्त हाती येताच अग्निशामक दलाच्या जवानांनी धाव घेत झाड्याच्या फांद्या बाजूला हटविण्याचे काम सुरु केले.

About Editor

Check Also

आयआयटी बॉम्बे मधील विद्यार्थी साहिल वाकोडे आत्महत्या प्रकरणी मुंबई युवक काँग्रेसचे तीव्र आंदोलन IIT Bombay मधील जाति-आधारित छळाच्या आरोपांची सखोल चौकशी करा, प्रा. सुर्यनारायण डुल्लांना बरखास्त करा: झीनत शबरीन

आयआयटी बॉम्बेचा विद्यार्थी साहिल वाकोडे याच्या आत्महत्ये प्रकरणी मुंबई युवक काँग्रेसने आक्रमक भूमिका घेत आयआयटी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *