आदित्य ठाकरे म्हणाले, शिवसैनिक हेच शिवसेनेचं ब्रम्हास्त्र शिवसैनिक सर्वात मोठा हेच आदित्य ठाकरेंनी दाखवून दिलं

शिवसैनिक हेच शिवसेनेचं ब्रम्हास्त्र आहे हे पुन्हा एकदा प्रभादेवी येथील घडलेल्या प्रकरणावरून अधोरेखित झालं आहे. आमदार सदा सरवणकर बंदुकीचा धाक दाखवत असताना देखील निर्भीडपणे सामोरे गेलेल्या शिवसैनिकांच्या पाठीवर शिवसेना पक्षप्रमुख उद्धव ठाकरे आणि युवासेना प्रमुख आदित्य ठाकरे यांनी कौतुकाची थाप दिली. पोलिसांनी या शिवसैनिकांना सोडल्यानंतर थेट मातोश्री येथे उद्धव ठाकरे आणि आदित्य ठाकरे यांची भेट घेतली.

सदा सरवणकरच्या विरोधात तक्रार दाखल करायला गेलेल्या महेश सावंत यांच्यासह पाच शिवसैनिकांना पोलिसांनी अटक केली. त्यांना जेव्हा पोलिसांनी सोडलं त्यानंतर हे सर्व शिवसैनिक मातोश्रीवर पोहोचले. यावेळी शिवसेना पक्षप्रमुख उद्धव ठाकरे आणि आदित्य ठाकरे यांनी या शिवसैनिकांचं कौतुक केलं. दरम्यान, आदित्य ठाकरे स्वतः जमिनीवर बसत या शिवसैनिकांना उद्धव ठाकरे यांच्या बाजूला बसायला दिलं. शिवसैनिक ही शिवसेनेची ताकद आहे, शिवसेना हा एक परिवार आहे हेच आदित्य ठाकरे यांनी त्यांच्या या कृतीतून दाखवून दिलं.

About Editor

Check Also

हर्षवर्धन सपकाळ यांची टीका, विधानभवनात बॉम्बची अफवा ही ढासळलेल्या कायदा सुव्यवस्थेचा परिणाम विधानभवनही सुरक्षित नाही तर जनतेच्या सुरक्षेचे काय

इराणच्या विरोधात अमेरिका आणि इस्रायलने पुकारलेल्या युद्धामुळे देशभरात एलपीजी गॅस सिलेंडरचा प्रचंड तुटवडा आहे त्याला …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *